19
MUUZAJI SI ANAJULIKANA!
Ilikuwa ni mwaka 1988 nikiwa nimekuja Dar kwa kaka yangu baada ya kumaliza kidato cha nne na kufeli vibaya huko kijijini. Tulikuwa tukiishi kariakoo mtaa wa Sukuma. Kaka yangu...
19
Kwa ukware wangu nikapigwa ndoa ya mkeka Ununio
Nilimuona yule binti akipita na dada yake mke wa yule mzee mwenyeji wetu. Yule dada yake aliniangalia sana kisha akawa anatabasamu, sikuelewe ni kitu gani kinaendelea.  N...
14
Millard Ayo
Millard Ayo Birthday: Jan 16 1986 Work:  Blogger & radio presenter Millard Afrael Ayo is the founder of Ayo TV TZA Company Limited which runs Mil...
12
Erica Sakala
Name: Erica Sakala University: UDSM Position:  Student & modeling Course: Bsc in chemistry Year of study:2nd Favourate sporty: High & low jumps Hobbies: Eating &a...
07
SIMULIZI LA KIWEMBE: Sehemu ya Kwanza
KIGOMA MJINI, MACHI, 2005 ALIPOCHEKA, alipendeza. Tabasamu lake zuri, tabasamu linaloshawishi na kubembeleza, huwafanya watu, hususan wanawake wamsogelee na kumsalimia. Baadh...
05
VISA NA MIKASA: Nikasema nilikumbwa na jini mahaba
Nilikuwa ndio nimemaliza kidato cha nne na kuja jijini Dar na kufikia kwa mjomba wangu aliyekuwa akiishi maeneo ya Tandale kwa Mkunduge ili aweze kunifanyia mpango wa kupata v...
05
Kademu kangu kakauchapa mtindi halafu ile fedheha ikawadia
Ilikuwa ni mwishoni mwa miaka ya 1990. Wakati huo nilikuwa nimemaliza chuo na nimeanza kuishi peke yangu baada ya kukorofishana na kaka yangu aliyenileta mjini. Nilikuwa mkoro...
31
Love Juakali,
Na Aisha Lungato Name; Hellen Herman Birthday; April, 9th Kazi; Actress Hellen Herman also known as “Love Juakali” is an actress from Juakali series by Lamata Vill...
29
Ilikuwa fedheha sitokuja kuisahau…....
Nilifahamiana na huyu kijana mwaka 2004, tulipokutana pale kituo cha utamaduni cha Russia, akawa ni rafiki yangu wa karibu sana. Tulikuwa na mazoea ya kutembeleana mara kwa ma...
29
Ashura Ngwai Udsm
Name ;Ashura Ngwai University;Udsm Position:Student Course;Journalism year of study;Second year Favourite sport;Football Hobbies;Listening music Dream;To be a best presenter...
22
Mjomba akaiharibu siku
Ilikuwa ni mwaka 1987, wakati huo nilikuwa naishi na kaka yangu mkubwa maeneo ya Kinondoni Msufini. Basi siku moja asubuhi tukapata mgeni na hakuwa mwingine bali ni mjomba wet...
29
Hamad Mkoka (ITA)
Name; Hamad Ramadhan Mkoka University; Institute of Tax Management (ITA) Position; student Course; Bachelor of customs and tax management(BCTM) Year of study;Second year Favou...
24
Mshkaji wa gheto kwa kiherehere chake akaharibia kijijini...
Ilikuwa ni mwaka 1999 baada ya kumaliza masomo yangu ya kidato cha nne na kuangukia pua ndipo nilipokuja mjini na kufikia kwa shangazi yangu maeneo ya Temeke Mikoroshini Kwa M...
28
Unaikumbuka mpenzi chocolate ya Mzee Yusuph
TBTUNAIKUMBUKA MPENZI CHOCOLATE YA MZEE YUSSUPHNa Aisha LungatoNiaje wanangu wa mwananch scoop, leo kwenye Throuback Tuesday (TBT) tumekupeleka Pwani unajua ukanda wa Pwani we...

Latest Post