11
Halima Mziray
Name; Halima Mziray aka Mimah. University; Mwalimu nyerere memorial academy(MNMA) Position;student,also brand ambasador @vyombocity Course; bachelor degree in econimics of dev...
11
Ifahamu Kiundani program ya Truecaller pro
Hellow, karibu sana kwenye kipengele cha Smartphone ni matumaini yangu uko pouwa na unaendelea na mishe zako za kila siku. Leo kwenye Smartphone nataka kukufahamisha kuhusiana...
11
Top 10 best paying Jobs in Technology in 2022
Simple Learn We are living in a time of flux, with jobs lost to automation while other jobs require specific skills and qualifications. And with the new year 2022 rolling in, ...
11
Chid Benz: Wameniibia fedha zangu, Mimi sio kichaa
Msanii wa muziki nchini ambaye aishiwi na vituko, Rashid Mohamed maarufu kama Chid Benz amedai kuibiwa fedha zake na yupo tayari kuweka wazi ni kina nani wanafanya mambo hayo....
10
Wema Sepetu Ampa Makavu Bob Junior
Ukisikia kimeumana!! ndiyo hiki hapa kilichomkuta Bob Junior ambapo Madam Wema Sepetu ameamua kuvunja ukimya na kuonesha  kutopendezwa na maneno aliyoyazungumza msanii hu...
10
Zijue Biashara zinazoweza kufanywa na Mwanachuo
Nafahamu kuwa mwanafunzi wengi hasa wa vyuo wana vitu vingi vya kufanya ikiwemo masomo, mitihani hata kufurahi pamoja na wenzako. Hata hivyo ni wazi kuwa ni ngumu mwanafunzi k...
10
Vitu usivyovijua ambavyo Simu yako inaweza kuvifanya
Watu wengi wamekuwa wakitumia simu kuwasiliana na ndugu zao mbalimbali kwa kuwapigia au kuwatumia ujumbe mfupi wa maneno maarufu kama sms. Lakini nataka nikujuze kwamba mbali ...
10
Bob Junior Atoa neno Mahaba yake kwa Wema Sepetu
Aisee hii nayo kubwa kuliko msanii Bob Junior ameweka wazi kuwa msanii wa filamu Wema Sepetu ni mwanamke wake na huenda akamtolea posa kumuoa.  Akimzungumzia Wema Se...
10
Mitoko inavyowasababishia wanawake vurugu kichwani
Mitoko (Dating) kwa wanawake wengi ni kama vile kwenda kununua Ice Cream. Kila mara mwanamke anajaribu aina tofauti ya Ice Cream ili kuangalia ni ipi yenye ladha nzuri itakayo...
10
Gucci Mane ampa shabiki Milioni 11.6
Moja ya story inayotrend katika mitandao ya kijamii ni hii ya msanii kutokea pande za Marekani, Gucci Mane kumpatia shabiki yake takribani Sh. Milioni 11.6. Mane ametoa kiasi ...
10
Aunty Ezekiel atamani kupata mtoto wa tatu
Msanii wa filamu nchini, Aunty Ezekiel ameweka wazi hisia zake za kutamani mtoto wa tatu kwa sasa kwani yeye ni mama bora na anaweza vema kutunza familia. Kupitia ukurasa wake...
09
Wasichana tuendelee Kupiga Vita Rushwa ya Ngono
Wakati wanawake Machi 8 ya kila mwaka dunia uadhimisha siku yao, bado wadau wamesema rushwa ya ngono ni tatizo linalotafuna ndani kwa ndani. Baadhi ya wadau hao ni Chama cha W...
09
Zuchu Awajibu Basata
Ebwana eeeh! kutoka lebo ya WCB msanii Zuchu amewajibu Baraza la Sanaa la Taifa (BASATA) kwa kuwaambia wamewaonea kuifungia video ya mtasubiri aliyofanya na Diamond Platnumz. ...
09
Maua Sama: Nampenda Alikiba
Msanii wa muziki nchini, Maua Sama ameshare hisia kwamba anampenda msanii mwenzake Alikiba. Maua ameweka wazi kumkubali Alikiba baada ya hivi karibuni kufunguka kwamba hakuna ...

Latest Post