05
Watanzania wengine kulisaka tena taji AGT
Ikiwa zimepita wiki kadhaa tangu waruka sarakasi maarufu kutoka nchini Tanzania Ramdhani Brothers kuondoka na taji la AGT Fantasy League mashindano ya kusaka vipaji yaliyofany...
02
Mbosso: Nikirudi Tanzania naoa
Mwanamuziki wa #Bongofleva nchini ameweka wazi kuwa akirudi Tanzania anaoa kutokana na umri kumtupa mkono.Mbosso kupitia moja ya video zake amesikika akisema kuwa anaona utuuz...
22
Kinda Mtanzania ana kwa ana na Arshavin
Kinda wa Tanzania, Harrith Chunga Misonge aliyepo Russia anakoshiriki mashindano ya Games of the Future amekutana na staa wa zamani wa Arsenal na timu ya taifa ya Russia, Andr...
13
Fanya haya kuzuia wizi kazini
Na Aisha Lungato Katika kila sehemu ambayo inamzunguko wa watu wengi lazima kutakuwa na tabia zinazofaa na zisizofaa, na kama tunavyojua sehemu kama kazini, chuo, shule. Kunak...
11
Harmonize asitisha show, Amuomboleza Lowassa
Mwanamuziki wa #BongoFleva, #Harmonize amesitisha show kwaajili ya kuomboleza kifo cha aliyekuwa Waziri Mkuu mstaafu wa Tanzania Edward Ngoyai Lowassa. Kupitia #Instastor yake...
03
Rick Ross atoa heshima kwa Rais Samia
Baada ya kudai kuwa anampango wa kufanya ‘kolabo’ na wasanii wa wakubwa Barani Africa ‘Rapa’ kutoka Marekani #RickRoss ameendelea kuonesha upendo wake ...
29
Nandy kuandikiwa nyimbo, Yupo vizuri!
Kama kuna wasanii wengine wa Bongo Fleva wanaandikiwa nyimbo na kuzitendea haki, basi Nandy ni namba moja, hadi sasa ameandikiwa nyimbo zaidi ya 10 na wasanii wenzake zaidi ya...
27
Baada ya Beatrice zamu ya Salama, kujibiwa na Rais Samia
Ikiwa imepita siku moja tuu tangu mbunifu wa mavazi Beatrice Mwalingo, kujibuwa ‘komenti’ na Rais Samia Suluhu Hassan, sasa ni zamu ya Mtangazaji Salama Jabir, amb...
18
Mo Dewji atoa ushauri, jezi ya Taifa Stars
Rais wa ‘klabu’ ya Simba, Mohammed Dewji amependekeza Bendera ya Tanzania iwekwe katika ‘jezi’ za ‘timu’ ya Taifa kwa lengo la kuonesha uza...
27
Hawa ndiyo wasanii walionyakua tuzo nyingi mwaka 2023
Ikiwa tunaelekea kuumaliza mwaka 2023, wapo baadhi ya wasanii ambao wanatamani mwaka huu uishe ili wajaribu tena mwakani lakini wapo waliobahatika kuandika historia  kwen...
04
Mwana FA: Kung’oa viti uwanjani ni uhuni kama uhuni mwingine
Naibu Waziri, Wizara ya Utamaduni Sanaa na Michezo Mhe. Hamis Mwinjuma amesema kuwa kung’oa viti uwanjani ni uhuni kama uhuni mwingine na wanaofanya uharibifu huo watach...
29
Christian Bella afunguka alivyokata tamaa, Kurudi Congo
Mwanamuziki #ChristianBella amesema kuna wakati alitaka kukata tamaa na kutaka kurejea nchini Congo baada ya mambo yake kuwa magumu Tanzania. Msanii huyu ameeleza kuwa mwanzon...
22
Kipa wa jana Stars atoa neno
Baada ya Timu ya Taifa Tanzania 'Taifa Stars' kukubali kichapo cha mabao 2-0 kutoka kwa wageni wao Morocco ‘mechi’ ya kufuzu Kombe la Dunia 2026 iliyopigwa jana Uw...
09
Diamond aitabiria Tanzania
Baada ya kuipeperusha Bendera ya Tanzania katika Tuzo ya #MTVEMA 2023 msanii Diamond ameendelea kuitabiria makubwa Tanzania kwa kudai kuwa soon bendera hiyo itakuwa katika Tuz...

Latest Post