07
Tembelea Nyerere National Park (Selous)
Alright my traveling and adventure peeps. Ni wiki nyingine tena tunakutana hapa katika segment ya BATA BATANI. Basi bwana, wiki hii nipo na Selous Game Drive kwa wale wanzangu...
02
Steve Nyerere;Jamanii tuishi na watu vizuri.
Na Habiba MohammedEbwanaa mambo vipi? Basi bhana kwenye mitandao ya kijamii kumetaradadi sio powa, staa wa bongo movie Steve Nyerere ameandika ujumbe kuntu kama tunavyojuaga y...
13
Steve Nyerere: hukumu ni kazi ya mungu
Mchekeshaji maarufu hapa nchini, Steve Nyerere ametoa ujumbe mzito ambao umewataka watu kukumbuka kwamba hukumu ni kazi ya Mwenyezi Mungu pekee. Kupitia ukurasa wake wa Instag...
22
MWANA FA, WAKAZI, NAY WA MITEGO wamkalia kooni STEVE NYERERE
Wasanii wa muziki wa Bongo fleva wamemtaka msanii wa filamu nchini Steven Mengele maarufu Steve Nyerere ang’atuke kwenye uongozi ndani ya saa 48, kwa madai kuwa hawamtam...
09
Historia ya kazi ya Urais Tanzania
Historia fupi ya uongozi nchini Tanzania Yawezekana umekuwa ukisikia kuhusiana na Marais nchini, lakini haukujua Marais tuiokuwa nao walifanya nini na kupitia wapi hadi kuwa R...

Latest Post